BỘ NGUỒN GWS500 24 TDK LAMBDA VIETNAM
- Thông Tin Sản Phẩm
- Đánh Giá
GWS500 24 power supply
Bộ nguồn GWS500-24 TDK-Lambda Việt Nam
Đặc tính kĩ thuật của sản phẩm:
Standby Power Draw less than 0.5 Watt
Average Active Efficiency @ 230V: 92.7%
ErP Compliant
Một số Model của dòng Series GWS
12V / 21A |
GWS500-12 power supply tdk lambda |
12V / 42A |
24V / 10.5A |
24V / 21A |
36V / 7A |
GWS500-36 tdk-lambda vietnam |
36V / 14A |
48V / 5.3A |
GWS500-48 |
48V / 10.5A |